
MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

SPORTS,  ARTs & SOCIAL
DEVELOPMENT FUND

Iwapo hujaridhika na viwango vya huduma au bidhaa zetu, waweza kuwasilisha malalamiko yako kwa:

Afisa Mkuu Mtendaji
Sports, Arts and Social Development Fund
Upper Hill, Kenya Rd
Talanta Plaza, Ghorofa ya 8, Bango A, 
SLP 4644-00200, Nairobi, Kenya
Simu: +254 720 110 088, +254 789 110 088
Barua Pepe: info@sasdef.go.ke
Tovuti: www.sasdef.go.ke
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AMA

Tume ya Haki za Kiutawala
West End Towers, Ghorofa ya Pili,

Waiyaki Rd, Westlands
SLP 20414 - 00200 Nairobi, Kenya

Simu: +254 020 227 0000 / 230 3000
Barua Pepe: feedback@ombudsman.go.ke

Majibu ya simu za laini rasmi Kupiga simu Bila Malipo

Bila Malipo

Sekunde 15

Siku 5 za utendakaziMajibu kwa mawasiliano Kuandika nyaraka

Bila Malipo Siku 1  ya utendakaziBarua Pepe na Mitandao ya Kijamii (X, Facebook, Youtube)

Huduma Wajibu wa Mshikadau Ratiba Ya WakatiGharama

Supporting Champions

SASDF imejitolea kwa Utoaji Huduma kwa Wakati Unaofaa, Umantiki na Ufanisi.
Tunajitahidi kutoa huduma zetu bila upendeleo katika kabila, uwezo wa kimwili au wasifu wa kijamii.

Wote tunaowahudumia ni Mabingwa, nasi tupo hapa kwa ajili yao.

SASDF imejitolea kwa Utoaji Huduma kwa Wakati Unaofaa, Umantiki na Ufanisi.
Tunajitahidi kutoa huduma zetu bila upendeleo katika kabila, uwezo wa kimwili au wasifu wa kijamii.

Wote tunaowahudumia ni Mabingwa, nasi tupo hapa kwa ajili yao.

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

Bila Malipo Dakika 1Majibu ya maswali ya wateja wanaoingia Kuzuru ofisi ya SASDF na kuwasilisha maswali

Bila Malipo Siku 1  ya utendakaziMajibu ya malalamiko ya wananchi Kuwasilisha malalamiko

Bila Malipo Siku 14 ya utendakaziUtatuzi wa malalamiko Kufanya malalamiko ya maongezi au maandishi

Bila Malipo Kama ilivyoamrishwaMchakato wa zabuni Kupeana zabuni kwa utoaji bidhaa na huduma

Bila Malipo Siku 60 baada ya kupokea hati za kaziMalipo ya bidhaa na huduma zilizopokelewa Kuwasilisha Huduma/Bidhaa, Ankara, Dokezo la Uwasilishaji

Bila Malipo Siku 1  ya utendakaziUshiriki wa umma katika mchakato wa sera Kuzoea masuala na ushiriki kamili

Bila Malipo Siku 21Mchakato wa maombi ya habari Kufanya mombi ya habari

Bila Malipo Ndani ya siku 1 4Upokezi wa pendekezo la ufadhili Kuwasilisha programu, miradi na shughuli za kipaumbele 
kwa makadirio ya bajeti ya kufadhiliwa

Bila Malipo Siku 1 ya utendakaziTaarifa ya hali ya mzabuni Kufikia tovuti ya ununuzi wa kielektroniki kwa arifa

Bila Malipo Ndani ya siku 90Taarifa ya hali ya ombi la ufadhili Kufanya anwani iwe ya wakati huo

Bila Malipo Kwa mujibu wa muda wa mkataba 
uliokubaliwa wa utafiti

Carry out research in collaboration
with relevant stakeholders

Kufanya utafiti kwa ushirikiano na wadau husika

Bila Malipo Siku 30Utoaji wa cheti cha kufuata Peana ripoti/rejesho za kuridhisha za fedha na zisizo za kifedha

Bila Malipo Siku 60 kutoka tarehe ya tangazoUtupaji wa bidhaa ya kizamani Kuwasilisha zabuni

Bila Malipo Siku 90Uajiri wa wafanyakazi Kufanya maombi rasmi kulingana na tangazo

Bila Malipo Ifikapo Agosti 30Utoaji wa arafa ya bajeti Kufanya anwani iwe ya wakati huo

Bila Malipo Ndani ya siku 14Utoaji wa fedha - Maelezo ya akaunti ya benki kwa wanamichezo
- Akaunti maalum ya fedha za SASDF kwa mashirika ya 

michezo na wakala wa utekelezaji wa Serikali
- Cheti cha kazi kutoka kwa ofisi ya Kazi ya Umma

Bila Malipo Ndani ya siku 14Ukaguzi wa fedha na ripoti/rejesho zisizo za 
kifedha

- Kupeana marejesho ndani ya siku 14 baada ya kukamilika 
kwa tukio/programu

- Kujaza fomu ya marejesho ya fedha  ipasavyo
- Kujaza fomu ya ripoti ya shughuli ipasavyo
- Kutoa ushuhuda wa kupokea fedha
- Kuwasilisha muhtasari wa kina wa matumizi ya fedha
- Kutoa nyaraka zinazounga mkono ikiwa ni pamoja na hati 

za manunuzi katika kesi ya bidhaa na huduma

Bila Malipo Ndani ya siku 1 4

Bila Malipo Ndani ya siku 60

Mapitio ya ombi la ufadhili Ombi la Ufadhili lisilo la miundombinu
- Kuwasilisha ombi la ufadhili
- Mahitaji yaliyokamilishwa ipasavyo kwa ufadhili/orodha 

hakiki
- Cheti cha usajili kwa mashirika na watu wa michezo
- Ushahidi wa idhini ya ombi la ufadhili na tawala husika
- Ahadi ya ufadhili

Ombi la Ufadhili wa Miundombinu
- Mahitaji yaliyokamilishwa ipasavyo kwa ufadhili/orodha 

hakiki
- Michoro ya miundo bunifu
- Michoro ya Mipango/Bili za kiasi
- Ushahidi wa idhini ya ombi la ufadhili na tawala husika

Bila Malipo Siku 14 ya utendakaziUsajili wa wauzaji - Kujaza fomu ya maombi ipasavyo
- Wasifu wa Kampuni
- Cheti cha Kuandikishwa
- Cheti ya PIN
- Cheti sahihi ya TCC
- Taarifa halisi ya Benki
- Nakala ya cheti cha usajili na tawala husika ya udhibiti
- Stakabadhi ya malipo ya ada isiyorejeshwa
- Nakala za fomu za kurejesha kila mwaka zilizowekwa na 

usajili wa kampuni
- Kitambulisho cha Taifa/Paspoti
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